Samsung Galaxy S22 sabon rahoton samfur da kwatancen jerin

Wayoyin Samsung Galaxy S22 suna amfani da allon 6.01, 6.55, da 6.81 inch bi da bi.Bugu da ƙari, jerin Galaxy S22 za su goyi bayan ƙimar wartsakewa na 120Hz, kuma samfurin Ultra zai zama wayar hannu kawai tare da ƙudurin QHD da panel LTPO.

Ma'auni da nauyin duk jerin Samsung Galaxy S22 sun fi na Samsung Galaxy S21 kiba.The Samsung S22 jerin za a fito a duniya a kan Fabrairu 8, 2022, kuma za a hukumance je sayarwa a kan Fabrairu 18. Mafi tsammani shi ne Samsung S22 siyan tsarin.Babban matakin E-Galaxy S22 Ultra bitmap yana nuna cewa gabaɗayan ƙirar injin ɗin yana bin ƙirar S21 na yanzu, amma babban kayan lantarki na kyamarar mara kyau yana kama da girma sosai.Kyamara tana kan “interface” “200MP” na nufin ita ce babbar kyamarar hoto mai hoto miliyan 200 ta farko a duniya.Idan aka kwatanta da babbar kyamarar Samsung miliyan 100 na yanzu, S22 za ta sami ingantacciyar ingancin hoto da ingantaccen ƙuduri, hankali da iya aiki.

Wani daki-daki shi ne cewa kalmomin "OLYMPUS CAMERA" da aka buga a kan mahaɗin na'urar lantarki suna da ban sha'awa, wanda ke nufin cewa a kan S22, Olympus zai haɓaka Samsung tare.“Tabbas, wannan taswira ce kawai, kuma ba za mu gaya masa labarin ba.Hakanan Samsung yana da hukumar kula da fina-finai.Ko da ba wani kamfani ba ne, yana da kyau a yi aiki tare da Olympus don ci gaba.Wannan zai iya jira kawai."Samsung ya sanar da amsar.

Allon Galaxy S22 na iya zama ƙasa da Galaxy S21 FE

Ga waɗanda ke son ƙananan wayoyi (kamar Galaxy S10E), Galaxy S22 sannu a hankali yana zama zaɓi na Samsung.Dangane da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanan da sanannen leaker Ice Universe ya fitar, allon na Galaxy S22 na iya zama inci 6.06.A gefe guda, Galaxy S21 FE sanye take da allon inch 6.4.Kamar S21 FE, ana sa ran Galaxy S22 za ta sami ƙimar farfadowar allo har zuwa 120Hz.Idan ledar gaskiya ce, Galaxy S22 za ta zama ƙasa da Galaxy S21 da Galaxy S20.Sabanin haka, Galaxy S21 FE yana tsakanin Galaxy S21 da Galaxy S21 Plus.

Amma Galaxy S22 na iya samun babban kyamarar ƙuduri mafi girma.

Dangane da kyamarori, ana sa ran Galaxy S22 za ta kasance tare da ruwan tabarau mai faɗi mai faɗi 50-pixel, ruwan tabarau mai girman kusurwa 12-pixel, da ruwan tabarau na telephoto 12-pixel.Wannan a cewar Tron mai leken asiri na Twitter, wanda ke da tarihin ba da rahoto game da samfuran Samsung da ba a fitar da su ba.(Kai dai dai cewa Galaxy Z Fold 3 za ta zama sirara fiye da wanda ya gabace ta, amma kuma ka ce farashin Galaxy Z Flip 3 $1,249 ne, yayin da ainihin farashin farawa ya kai $999.99.) Gidan yanar gizon Galaxy Club na Dutch ya buga wani rahoto. bayanai da yawa game da jerin Galaxy S22.Matsalolin da ba a tabbatar da su ba.Gidan yanar gizon ya kuma bayyana cewa, layin samar da kayayyaki za a sanye shi da babban firikwensin megapixel 50 da babban firikwensin megapixel 12.Bugu da kari, ya kuma nuna cewa wannan wayar na iya sanye da kyamarar gaba mai girman megapixel 10.Idan waɗannan jita-jita gaskiya ne, babban firikwensin akan Galaxy S22 zai fi haske fiye da babban firikwensin akan Galaxy S21 FE, amma kaifin kyamarar selfie zai ɗan yi muni.Wayoyin Samsung masu arha suna sanye da kyamarorin ruwan tabarau uku.Suna da kyamarar 12-megapixel ultra-fadi-angle, kyamara mai faɗin kusurwa 12-megapixel da kyamarar hoto mai megapixel 8, da kyamarar gaba mai megapixel 32.

Galaxy S22 na iya amfani da sabon processor kuma mai sauri

Aiki da alama yana ɗaya daga cikin wuraren da Galaxy S22 za ta iya zarce na Galaxy S21 FE.Babban samfurin Samsung Galaxy S na gaba zai iya aiki akan sabon na'ura mai sarrafa wayar ta Qualcomm, mai suna Snapdragon 8 Gen 1.Samsung kuma yana samar da nasa jerin na'urorin sarrafawa na Exynos, amma galibi ana samun waɗannan chips ɗin a wasu yankuna kawai, sai a Amurka.Wannan abin kunya ne, saboda sigar Samsung na gaba na guntu Exynos da alama babbar tsalle ce a cikin ayyukan zane.Samsung da AMD suna aiki tare don haɓaka guntuwar Exynos a nan gaba, wanda zai kawo manyan abubuwan wasan kwaikwayo irin su binciken ray ga wayoyin Samsung.Amma Samsung da AMD ba su bayyana ƙarin cikakkun bayanai game da guntu ba, kamar lokacin da za a ƙaddamar da shi ko kuma samfuran da za a yi amfani da su a ciki. Akasin haka, Galaxy S21 FE yana aiki akan Qualcomm Snapdragon 888, wanda shine processor iri ɗaya da ke da iko. Galaxy S21.Wannan yana nufin cewa aikin wannan wayar yayi kama da na Galaxy S21, kuma nan gaba kadan, ana iya la'akari da samfurin ƙarni na baya.

Akwai ƙarin game da Samsung Galaxy S22:
Amma ana sa ran Galaxy S21 FE zai sami babban baturi
Samsung's Galaxy S21 FE yayi kama da Galaxy S21
Wataƙila Galaxy S22 zai fi na Galaxy S21 FE tsada
Idan kuna son ƙarin sani don Allah ziyarci gidan yanar gizon mu: www.moshigroup.net


Lokacin aikawa: Janairu-08-2022