iPhone sabon samfurin saki

IPhone ya gudanar da taronsa na farko na 2022 a ranar 9 ga Maris, lokacin Beijing.
Farashin jerin iPhone13 ya kasance baya canzawa, tare da tsarin launi kore.
IPhone SE 3 da aka dade ana yayatawa ya fara halarta, kuma an buɗe sabon wurin aiki na Mac Studio wanda ke amfani da guntu M1 Ultra.Na farko shi ne iPhone SE 3 da ake tsammani, wanda ke da irin wannan tsari ga magabata: nuni na LCD 4.7-inch, tsarin kyamara guda ɗaya a baya da ID na taɓawa.A ciki, SE 3 yana amfani da sabon guntu bionic A15 na Apple, wanda ke goyan bayan 5G kuma yana iya kunna bidiyo har zuwa awanni 15.Yana zuwa da tsakar dare, hasken tauraro da ja, yana da gilashi iri ɗaya da jerin iPhone13, kyamarar megapixel 12, kuma IP67 ba ta da ƙura da hana ruwa.
Layukan iPad da na saka idanu suma suna da sabbin yan uwa.An kuma bayyana wani sabon kari ga dangin iPad Air a wurin taron.Yana kama da iPad Air da ya gabata, tare da nunin retina inch 10.9, nunin launi na farko, da gambitin launi mai faɗin P3.Har ila yau yana da ruwan tabarau na 12-megapixel ultra- wide-angle a baya, kyamarar gaba don kiran bidiyo, aikin cibiyar hali, da karuwa sau biyu a saurin USB-C.An yi shari'ar da aluminum da aka sake yin fa'ida 100%, mai jituwa tare da Apple Pencil na ƙarni na biyu da maɓalli mai wayo.Abin mamaki shine, maimakon guntu A15, sabon iPad Air yana amfani da guntu M1 iri ɗaya da iPad Pro.
Layin Mac kuma ya sami wartsakewa, tare da Apple ya buɗe Mac Studio, wurin aiki ta hannu, da sabon guntu M1 Ultra.M1 Ultra kawai yana haɗa kwakwalwan kwamfuta na M1 Max guda biyu tare a cikin ƙayyadadden tsarin fakitin.Idan aka kwatanta da motherboard na gargajiya da ke haɗa kwakwalwan kwamfuta guda biyu, wannan hanyar na iya rage aiki yadda ya kamata da asarar kuzari, da haɓaka aiki.
A ƙarshe, Apple ya buɗe Nunin Studio a taron.Mai saka idanu mai inci 27 yana da nunin retina 5K, zurfin launi 10, da gamut launi mai faɗin P3.


Lokacin aikawa: Maris 16-2022